šaukuwa Waje Dorewa Mara Hayaki Garin Gasasshen Gawaye na Barbecue Tare da Shafi mara Sanda da Dauke da Jakar
Sigar Samfura
Girman samfur: | D28cm*18cm |
Cikakken nauyi: | 3kg |
Cikakken nauyi: | 3.5kg |
Tushen wutan lantarki: | Yi amfani da batirin 4*AA ko amfani da bankin wuta tare da haɗin Type-C |
Na'urorin haɗi: | Kwantena ×1, Akwatin ƙonewa ×1, Akwatin gawayi × 1, Tire mai karɓar mai ×1, Tire mai baƙar fata ×1, Tafarnuwa ×1, jakar Oxford × 1, shirin barbecue don abinci ×1, Goga na mai ×1, shirin barbecue don tiren yin burodi ×1 |
Keɓance LOGO: | Logo kan akwatin kyauta, Manual da Sticker;Logo a kan babban tushe ta hanyar buga allo; |
Launi: | Fari ko baki |
Abun ɗauka da Karami
Grill ya zo tare da akwati mai ɗaukar nauyi kuma yana auna ƙasa da fam 7!Ƙaƙƙarfan ƙira mai sauƙi da sauƙi yana ɗaukar sauƙi da ajiya.Cikakke don zango, jakar baya, picnics, party, camping, da ƙari!Yana da manufa sansanin murhu don gasa a waje.Yi amfani da shi tare da dangi & abokai azaman gasasshen wutsiya ko ɗauka zuwa rairayin bakin teku azaman BBQ ɗin ku
Karancin Hayaki
Ƙirƙirar farantin gasas da ƙirar ɗigon mai mai suna toshe mai da ragowar abinci daga zubewa akan gawayi, wanda ke haifar da raguwar hayaki 90%!An inganta abincin ku tare da alamar hayaki da ingantaccen ɗanɗanon gawayi!
An Sarrafa Fan
Tsarin fan da aka gina a ciki yana ba da wutar lantarki ta 4 * AA batura ko caji Pal, sarrafa wuta mai zafi ko rauni kowane lokaci kuma yana rarraba zafi daidai a cikin barbecue tebur.Fannonin da ke da ƙarfin batir yana kunna gawayi da sauri kuma yana sanya shi zafi har tsawon lokacin da kuke buƙata!(Ba a haɗa batura)
Aikace-aikace iri-iri
Ana iya amfani dashi azaman murhun zango.Gasar ta zo tare da zoben tallafi na wok wanda ke ba ku damar fara dafa abinci a waje da ruwan zãfi a duk inda kuka kafa sansanin ku.Babu buƙatar iskar gas ko propane tare da wannan gasa na gawayi mai ɗaukar hoto.
SAUKIN AMFANI: Babu shigarwa da ake buƙata, kawai buɗe kuma tara!Sa'an nan kuma za ku iya sanya abin kunna wuta da gawayi sannan ku fara barbecue!Tireshin gawayi, akwatin wuta, da tarkacen gasa mai cirewa suna sa tsaftacewa cikin sauƙi.Mai girma don dafa abinci, gasa, Burgers, Nama, Skewers da duk wani Abincin BBQ.
Zane mai ɗigon man shafawa
Tsarin tiren ɗigon mai yana toshe maiko da ragowar abinci daga zubewa akan gawayi.Soya sama da ƙasa gasa don buɗe dandano daban-daban.Ginin sararin samaniya yana iya gasa dankalin turawa, masara da dai sauransu.
Farantin gasasshen amfani mai gefe biyu
Za a iya gasasshen farantin gasasshen amfani mai gefe biyu, soyayyen ko gasa.Ƙirƙirar faranti mai ƙima wanda zai iya sa mai ya gudana a cikin kogin ba tare da rinjayar wutar gawayi ba, yadda ya kamata ya rage yawan hayaƙin barbecue
Zoben tallafi na Wok
Zane mai aiki da yawa muddin aka maye gurbin tiren gasa da zoben tallafi na wok zai iya zama murhu cikin sauƙi, tafasa ruwa da dafa kowane lokaci, ko'ina.Ita ce madaidaicin murhu na sansani don yin sansani a waje, yawo, fiki, da sauransu
Kullin sarrafa fan
Sarrafa wuta mai zafi ko rauni kowane lokaci.Daidaita zafin jiki bisa ga abinci daban-daban don sa abinci ya cika da gina jiki
Gina-in fan tsarin
Tsarin fan da aka gina a ciki yana ba da wutar lantarki ta batir 4*AA ko abokan caji.Fannonin da ke da ƙarfin batir yana kunna gawayi da sauri kuma yana sanya shi zafi har tsawon lokacin da kuke buƙata!
Jakar Canvas mai ɗaukar nauyi
Ƙaƙƙarfan ƙira mai sauƙi da sauƙi an ɓoye shi cikin jaka kuma ana iya ɗauka a ko'ina.